Type Here to Get Search Results !
Type Here to Get Search Results !

Free Online Test

10th New Book Free Test

 சமூக அறிவியல் & அறிவியல் Click Here

 TNPSC FREE NEW BOOK NOTES & ONLINE TEST Click Here

  12th to 6th New Book Back Questions Click Here

TNPSC-ல் மொத்தம் எத்தனை குரூப் தேர்வுகள் & பணிகளை பற்றி உங்களுக்கு தெரியுமா?

How Many Groups in TNPSC?
    பின்வருபவை தமிழ்நாடு பொது சேவை ஆணையத்தால் செய்யப்பட்ட பல்வேறு ஆட்சேர்ப்பு / தேர்வுகள். TNPSC Website link


GROUP– I சேவைகள்
  • 1. துணை கலெக்டர் (Deputy Collector)
  • 2. துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு (வகை – I) (Deputy Superintendent of Police)
  • 3. மாவட்ட பதிவாளர், பதிவுத் துறை (District Registrar, Registration Department)
  • 4. ஊரக வளர்ச்சித் துறை உதவி இயக்குநர் (பஞ்சாயத்து) /கலெக்டருக்கு தனிப்பட்ட உதவியாளர் (மேம்பாடு) (Assistant Director of RD Dept (Panchayat) /Personal Assistant (Development) to Collector)
  • 5. மாவட்ட வேலைவாய்ப்பு அலுவலர் (District Employment Officer)
  • 6. தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு சேவைகளில் பிரதேச அலுவலர் (Div. Officer in Fire and Rescue Services)
  • 7. உதவி ஆணையர் (சி.டி.) (Asst Commissioner)
  • 8. கூட்டுறவு சங்கங்களின் துணை பதிவாளர் (Deputy Registrar of Co-operative Societies)


  • GROUP– IA சேவைகள்
  • உதவி காடுகளின் பாதுகாவலர் (Assistant Conservator of Forests)

  • GROUP– IB சேவைகள்
  • உதவி ஆணையர் H.R & C.E (Assistant Commissioner, H.R. & C.E)


  • GROUP– IC சேவைகள்
  • மாவட்ட கல்வி அலுவலர் DEO (District Educational Officer)

  • GROUP - II சேவைகள் (நேர்முகத்தேர்வு பதவிகள்)
  • 1 துணை வணிக வரி அதிகாரி
  • 2 நகராட்சி ஆணையர், தரம் -2
  • 3 இளைய வேலைவாய்ப்பு அதிகாரி (வித்தியாசமாக இல்லாதவர்)
  • 4 இளைய வேலைவாய்ப்பு அதிகாரி (வித்தியாசமாக திறமையானவர்)
  • 5 துணை பதிவாளர், தரம் -2
  • 6 தொழிலாளர் உதவி ஆய்வாளர்
  • 7 உதவி பிரிவு அதிகாரி (சட்டம் மற்றும் நிதி தவிர துறை)
  • 8 உதவி பிரிவு அதிகாரி (சட்டத்துறை)
  • 9 உதவி பிரிவு அதிகாரி (நிதித்துறை)
  • 10 தமிழ்நாடு பொது சேவையில் உதவி பிரிவு அதிகாரி ஆணைக்குழு
  • 11 உதவி பிரிவு அதிகாரி-கம்-புரோகிராமர்
  • 12 உதவி பிரிவு அதிகாரி, தமிழ்நாடு சட்டமன்றம் செயலக சேவை
  • 13 நன்னடத்தை அலுவலர், சமூக பாதுகாப்பு
  • 14 நன்னடத்தை அலுவலர், சிறைத் துறை
  • 15 தொழில்துறை கூட்டுறவு அதிகாரி, கைத்தொழில் ஆணையர் மற்றும் கைத்தொழில் மற்றும் வர்த்தக இயக்குநர்
  • 16 பெண்கள் நல அலுவலர், சமூக பாதுகாப்பு
  • 17 சர்வே இயக்குநர் மற்றும் தீர்வுகளுக்கான Reg.Co-op Society இல் உள்ள கூட்டுறவு சங்கங்களின் மூத்த ஆய்வாளர்
  • 19 வரவேற்பாளர், தமிழகம் விருந்தினர் மாளிகை, உதகமண்டலம் தொழில்துறை கூட்டுறவு தொழில்துறை மேற்பார்வையாளர் கமிஷனர் மற்றும் கைத்தொழில் மற்றும் வர்த்தக இயக்குநர் துறை
  • 21 திட்ட உதவியாளர் ஆதி-திராவிதர் மற்றும் பழங்குடியினர் நலத்துறை
  • 22 தணிக்கை பிரிவில் உள்ள தணிக்கை ஆய்வாளர் இந்து மத மற்றும் அறக்கட்டளை நிர்வாகத் துறை
  • 23 உள்ளூர் நிதி தணிக்கைத் துறையின் உதவி ஆய்வாளர் மற்றும் உள் தணிக்கைத் துறை
  • 24 மேற்பார்வையாளர் / மூத்த எழுத்தர் / தலைமை கணக்காளர் / ஜூனியர்தமிழ்நாடு வேளாண் சந்தைப்படுத்தல் கண்காணிப்பாளர் துணை சேவை
  • 25 உதவி ஜெயிலர், சிறைத்துறை
  • 26 வருவாய் துறையில் உதவியாளர் டவுன் பஞ்சாயத்துத் துறையில் 27 நிர்வாக அதிகாரி, தரம் -2 டி.வி.ஐ.சியில் 28 சிறப்பு உதவியாளர்
  • 29 கைத்தறி ஆய்வாளர் பொலிஸ் திணைக்களத்தின் புலனாய்வு பிரிவில் 30 சிறப்பு கிளை உதவியாளர்.
  • 30 பால் உற்பத்தியில் கூட்டுறவு சங்கங்களின் மூத்த ஆய்வாளர் மற்றும் பால் மேம்பாடு
  • 31 தொழிலாளர் உதவி ஆய்வாளர்
  • 32 தணிக்கை உதவியாளர் நெடுஞ்சாலைத் துறையில் கணக்கு கிளையில்.


  • GROUP– IIA சேவைகள் (நேர்முகத்தேர்வு இல்லாத பதவிகள்)
  • 1. கருவூல மற்றும் கணக்குத் துறையில் கணக்காளர்
  • 2. ஜூனியர் கூட்டுறவு கணக்காய்வாளர் செயலகத்தில்
  • 3. உதவியாளர் (சட்டம் மற்றும் நிதி தவிர)
  • 4. இளைய தொழில்நுட்ப உதவியாளர், சிவில் சப்ளைஸ் துறை
  • 5. தனிப்பட்ட எழுத்தர் (சட்டம் மற்றும் நிதித் துறை தவிர)
  • 6. தனிப்பட்ட எழுத்தர் (சட்டத்துறை)
  • 7. தனிப்பட்ட எழுத்தர் (நிதித்துறை)
  • 8. தமிழ்நாடு பொது சேவையில் தனிப்பட்ட எழுத்தர் ஆணைக்குழு
  • 9. தனிப்பட்ட எழுத்தர், தமிழ்நாடு மாநில திட்டமிடல் ஆணையம்
  • 10. தமிழக சட்டசபையில் ஸ்டெனோ-டைப்பிஸ்ட் செயலக சேவை
  • 11. உதவியாளர் பல்வேறு துறைகள்
  • 12. செயலகத் துறையில் உதவி (நிதித்துறை)
  • 13. தமிழ்நாடு பொது சேவை ஆணையத்தில் உதவியாளர்
  • 14. தமிழக சட்டசபையில் கீழ் பிரிவு எழுத்தர், செயலகம்
  • 15. திட்டமிடல் இளைய உதவியாளர்
  • 16. வரவேற்பாளர் (சிறு சேமிப்புத் துறை)
  • 17. சட்டத்துறையில் உதவியாளர்
  • 18. தமிழ்நாடு சட்டமன்ற சட்டசபை சேவையில் உதவியாளர்


  • GROUP– III சேவைகள்
  • தீயணைப்பு நிலைய அதிகாரி

  • GROUP– III A சேவைகள்
  • 1. கூட்டுறவு சங்கங்களின் ஜூனியர் இன்ஸ்பெக்டர்
  • 2. தொழில்துறை கூட்டுறவு சங்கங்களின் உதவி மேற்பார்வையாளர்
  • 3. வேலைவாய்ப்பு மற்றும் பயிற்சி (பயிற்சி பிரிவு) துறையில் கடை வைத்திருப்பவர் கைத்தொழில் மற்றும் வணிகத் துறையில் ஸ்டோர்-கீப்பர், கிரேடு -2


  • GROUP– IV (VAO) சேவைகள்
  • 1. ஜூனியர் உதவியாளர் (பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு அல்லாத)
  • 2. பில் கலெக்டர்
  • 3. தட்டச்சு செய்பவர்
  • 4. ஸ்டெனோ-டைப்பிஸ்ட், கிரேடு -3
  • 5. கள ஆய்வாளர்
  • 6. வரைவாளர்

  • GROUP– V A சேவைகள்
  • 1. செயலகத்தில் உதவியாளர் (இடமாற்றம் மூலம் ஆட்சேர்ப்பு) (சட்டம் மற்றும் நிதித் துறை தவிர)

  • GROUP– 6 (Group-VI) சேவைகள்
  • 1. வன பயிற்சியாளர்


  • GROUP– VII A சேவைகள்
  • 1. நிர்வாக அதிகாரி, தரம் -1

  • GROUP– VII B சேவைகள்
  • 1. நிர்வாக அதிகாரி, தரம் – 3

  • GROUP– VIII சேவைகள்
  • 1. நிர்வாக அதிகாரி, தரம் – 4





  • TAMIL NADU PUBLIC SERVICE COMMISSION

    ANNUAL PLANNER – 2021

    POSTS NOTIFIED IN 2019/2020 AND EXAMINATIONS PROPOSED IN 2021

    SL.

    NO.

    NAME OF THE POST / RECRUITMENTDATE OF

    EXAMINATION

    1COMBINED CIVIL SERVICES -I (GROUP-I) EXAMINATION03.01.2021 FN
     

    2

    ASSISTANT DIRECTOR OF INDUSTRIES AND COMMERCE (TECHNICAL) & ASSISTANT SUPERINTENDENT (CHEMICAL WING) IN THE MICRO,

    SMALL AND MEDIUM ENTERPRISES DEPARTMENT

    09.01.2021 FN &AN

    10.01.2021 FN

     

    TENTATIVE PLANNER FOR THE YEAR 2021

    SL.

    NO.

    NAME OF THE POST / RECRUITMENTTENTATIVE MONTH OF NOTIFICATION
    1ASSISTANT DIRECTOR OF HORTICULTURE AND HORTICULTURAL OFFICER IN THE HORTICULTURE DEPARTMENTJANUARY
     

    2

    ASSISTANT AGRICULTURAL OFFICER IN THE AGRICULTURE DEPARTMENT /ASSISTANT HORTICULTURAL OFFICER IN THE HORTICULTURE DEPARTMENT 

    JANUARY

     

    3

    AGRICULTURAL OFFICER (EXTENSION) IN THE AGRICULTURE DEPARTMENT 

    FEBRUARY

    4COMBINED ENGINEERING SUBORDINATE SERVICESFEBRUARY
    5ASSISTANT DRAUGHTSMAN IN PUBLIC WORKS DEPARTMENTFEBRUARY
    6VETERINARY ASSISTANT SURGEON IN THE ANIMAL HUSBANDRY, DAIRYING AND FISHERIES DEPARTMENTMARCH
    7JUNIOR EPIGRAPHIST IN THE ARCHAEOLOGY DEPARTMENTMARCH
    8ASSISTANT DIRECTOR OF FISHERIES IN THE FISHERIES DEPARTMENTMARCH
    9PRINCIPAL / VICE-PRINCIPAL / ASSISTANT DIRECTOR IN THE EMPLOYMENT AND TRAINING DEPARTMENTAPRIL
    10COMBINED ENGINEERING SERVICESAPRIL
    11ASSISTANT DIRECTOR IN THE CO-OPERATIVE AUDIT DEPARTMENTAPRIL
    12COMBINED STATISTICS SERVICESAPRIL
    13COMBINED GEOLOGY SERVICESAPRIL
    14ASSISTANT PUBLIC PROSECUTOR IN THE PROSECUTION DEPARTMENTMAY
    15ASSISTANT DIRECTOR IN THE TOWN AND COUNTRY PLANNING DEPARTMENTMAY
    16COMBINED CIVIL SERVICES EXAMINATION–II(GROUP-II AND IIA)MAY
    17RESEARCH ASSISTANT IN THE EVALUATION AND APPLIED RESEARCH DEPARTMENTMAY
    18STORE KEEPER IN THE AGRICULTURAL ENGINEERING DEPARTMENTJUNE
     

    19

    ASSISTANT DIRECTOR OF INDUSTRIES AND COMMERCE (INDUSTRIAL CO-OPERATIVES) IN THE MICRO, SMALL AND MEDIUM ENTERPRISES DEPARTMENT 

    JUNE

    20JAILOR (WOMEN) IN THE PRISONS AND CORRECTIONAL SERVICES DEPARTMENTJUNE
     

    21

    ASSISTANT JAILOR (MEN) IN THE PRISONS AND CORRECTIONAL SERVICES DEPARTMENT 

    JUNE

     

    22

    EXECUTIVE OFFICER GRADE –I IN THE HINDU RELIGIOUS AND CHARITABLE ENDOWMENTS DEPARTMENT 

    JULY

     

    23

    EXECUTIVE OFFICER GRADE – III IN THE HINDU RELIGIOUS AND CHARITABLE ENDOWMENTS DEPARTMENT 

    JULY

    24EXECUTIVE OFFICER GRADE – IV IN THE HINDU RELIGIOUS AND CHARITABLE ENDOWMENTS DEPARTMENTJULY
    25COMBINED CIVIL SERVICES EXAMINATION – III (GROUP-III )JULY
    26GROUP-V A SERVICES (RECRUITMENT BY TRANSFER)-(ONLY FOR GOVERNMENT EMPLOYEES)AUGUST
    27INSPECTOR OF FISHERIES AND SUB-INSPECTOR OF FISHERIES IN THE FISHERIES DEPARTMENTAUGUST
     

    28

    ASSISTANT PROFESSOR OF PSYCHOLOGY CUM CLINICAL PSYCHOLOGIST IN THE HEALTH AND FAMILY WELFARE DEPARTMENT 

    AUGUST

    29DIRECTOR OF PHYSICAL EDUCATION IN GOVERNMENT LAW COLLEGESSEPTEMBER
    30BURSAR IN THE COLLEGIATE EDUCATION DEPARTMENTSEPTEMBER
    31COMBINED CIVIL SERVICES EXAMINATION-IV (GROUP-IV & VAO)SEPTEMBER
     

    32

    VOCATIONAL COUNSELLOR IN THE GOVERNMENT INSTITUTE OF REHABILITATION AND ARTIFICIAL LIMB CENTRE IN THE MEDICAL EDUCATION DEPARTMENT 

    SEPTEMBER

    33COMBINED LIBRARY SERVICESOCTOBER
    34DISTRICT CHILD PROTECTION OFFICER IN THE SOCIAL DEFENCE DEPARTMENTOCTOBER
    35FOREST APPRENTICE IN THE FOREST DEPARTMENTOCTOBER
    36ENGLISH REPORTER & TAMIL REPORTER IN THE TAMIL NADU LEGISLATIVE ASSEMBLY, SECRETARIATOCTOBER
    37ASSISTANT DIRECTOR IN SOCIAL WELFARE AND NUTRITIOUS MEAL PROGRAMME DEPARTMENTOCTOBER
     

    38

    ASSISTANT DIRECTOR (TECHNICAL-LEATHER) OR MANAGER (LEATHER) IN THE MICRO, SMALL AND MEDIUM ENTERPRISES DEPARTMENT 

    NOVEMBER

    39PSYCHOLOGIST IN THE PRISONS AND CORRECTIONAL SERVICES DEPARTMENTNOVEMBER
    40ACCOUNTS OFFICER IN TREASURIES AND ACCOUNTS DEPARTMENTNOVEMBER
    41DISTRICT EDUCATIONAL OFFICER IN SCHOOL EDUCATION DEPARTMENTNOVEMBER
    42ASSISTANT COMMISSIONER OF LABOUR IN THE LABOUR AND EMPLOYMENT DEPARTMENTDECEMBER



    PDF DOWNLOAD =https://www.tnpsc.gov.in/static_pdf/annualplanner/2021_ARP_Planner_16_12_2020.pdf


    தேர்வு பாடத்திட்டம்



    COMBINED CIVIL SERVICES EXAMINATION–II(GROUP-II AND IIA)



    EXECUTIVE OFFICER GRADE – IV IN THE HINDU RELIGIOUS AND CHARITABLE ENDOWMENTS DEPARTMENT



    COMBINED CIVIL SERVICES EXAMINATION-IV (GROUP-IV & VAO)

    கருத்துரையிடுக

    0 கருத்துகள்